NGÔI NHÀ TRÁI TIM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGÔI NHÀ TRÁI TIM

Hãy cho - Hãy nhận - Hãy sống bằng cả con tim

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Xin hỏi về 4rum này.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
teresa dễ thương

Xin hỏi về 4rum này. Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin hỏi về 4rum này.   Xin hỏi về 4rum này. Icon_minitimeTue Nov 24, 2009 11:53 pm

Chào các bạn !

Theo như tôi xem qua 4rum này, thì đây là 4rum của các bạn học ngành TL-tâm lý giáo dục trường Sư Phạm phải không?

Cùng chung tay phát triển ngành TLH tại Việt Nam, vui vì các bạn tạo ra 1 diễn đàn để giao lưu và học hỏi. Các mục mà các bạn lập trong 4rum nhằm mục đích gì? hướng đi của các bạn là gì và như thế nào? Tôi muốn biết vì tôi thật sự quan tâm tới những trang web, diễn đàn và nội dung của nó, đặc biệt khi nó liên quan hoặc thuộc ngành TLH, ngành mà tôi đang theo học và yêu thích. Tôi rất mong muốn cùng những người trong ngành nghề của mình phát triển ngành TLH và đặc biệt là tạo mối liên kết giữa các sinh viên, các bạn trẻ đam mê ngành này....

Tôi muốn vào hỏi vì tôi thấy những đề mục và lời trích dẫn của các đề mục có phần nào là lời của tôi, đó là những dòng chữ mà tôi viết, tạo lập tại 1 diễn đàn khác? (có những dòng câu chữ hoàn toàn là do tôi viết y bên 4rum của tôi) Bên cạnh đó, có rất nhiều bài viết của các bạn không hề trích nguồn?... Các bạn cần lưu ý !

Chúc sức khỏe và niềm vui !

Chờ hồi âm từ NNTT.
CLUB Ngôi nhà trái tim

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi về 4rum này.   Xin hỏi về 4rum này. Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 9:13 am

Bạn têresa thân mến!
Thay mặt Club, mình xin thân ái chạo bạn đã ghé thăm trang diễn đàn của chúng tôi. Chắc hẳn bạn cũng là một sinh viên tâm lý.
Thật ra diễn đàn này không hẳng là của sinh viên khoa tâm lý trường đại học sư phạm. Khoa tâm lý trường đại học sư phạm có trang wed riêng rùi. Còn diễn đàn này thật ra là thuộc trang wed: http://wwwngoinhatraitim.tk/ của club ngôi nhà trái tim. Club này tuy được thành lập ở đại học sư phạm nhưng hiện nay nó quy tụ nhiều sinh viên của các trường khác và không chỉ là sinh viên chuyên ngành tâm lý. Còn diễn đàn này hay chính xác là trang wed này được lập ra với mục đích gì thì xin bạn xem phần thông báo ở trên. Vì lý do khá dài nên mình không nêu lại nữa.
Con chuyện có trùng ý với bạn thì quả là một điều đán tiếc. Có thể là do ý tưởng giống nhau hoặc là do trong quá trình làm trang wed, người thiết kế đã xem và học hỏi ở các các trang wed và diễn đàn cùng chuyên ngành khác để tiện cho công việc. Nếu như trang wed hoặc diễn đàn của chúng tôi có trùng ý tưởnghay văn phong của quý vị trong quá trình thiết kế thì xin quí vị bỏ quá cho sự vô ý. Nhưng tôi thiết nghĩ, bạn thử xem lại thử xem vì tuy nhìn qua thì giống nhau nhưng đọc kĩ lại thì có thể có nét khác nhau đó. Còn chuyện các bài viết không ghi rõ xuất xứ có thể là do các bài viết đó các bạn tự viết, hoặc là các bài tiểu luận của các bạn nên không đề tên, tùy theo nhu cầu của mỗi người. Cũng có nhiều bài đăng tin mà không ghi rõ xuất xứ. Điều này Club xin rút kinh nghiệm và cám ơn sự góp ý chân thành của bạn Têresa dễ thương.
Hy vọng rằng, sau này chúng ta sẽ có dịp hợp tác với nhau nhiều hơn. Vì bạn cũng là một sinh viên chuyên nghành tâm lý và cũng là năm cuối nên sẽ có nhiều kiến thức để chia sẽ với các bạn trong club của chúng tôi.
Xin chân thành cám ơn sự góp ý chân thành của bạn. Chúc bạn luôn binh an và gặp nhiều niềm vui trong cuộc sống.
Đỗ Văn Sự

Đỗ Văn Sự

Bài gửiTiêu đề: HI. CHAO TERESA   Xin hỏi về 4rum này. Icon_minitimeSat Nov 28, 2009 11:08 pm

HI CHÀO TÊRÊSA DỄ THƯƠNG CÒN NHỚ Sự KHÔNG HẢ.....
http://NGOINHATRAITIM.TK
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin hỏi về 4rum này.   Xin hỏi về 4rum này. Icon_minitime

Xin hỏi về 4rum này.
Trang 1 trong tổng số 1 trang