NGÔI NHÀ TRÁI TIM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGÔI NHÀ TRÁI TIM

Hãy cho - Hãy nhận - Hãy sống bằng cả con tim

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

WELLCOM........TO.........

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bienvang

bienvang

WELLCOM........TO......... Empty
Bài gửiTiêu đề: WELLCOM........TO.........   WELLCOM........TO......... Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 4:50 am

Hôm nay, nhà chúng ta chính thức mở cửa đón khách nà
Hihi,túm lược về nhà mình tí nhoa...
nhà mình có tên gọi là "Cầu Vồng" vì đơn giản nhà mình có bảy thành viên, hơn nữa cả bảy đều là những cô nàng đáng iu......
Hì.....mỗi thành viên trong gia đình tượng trưng cho một màu của chiếc cầu vồng.........Các bạn biết không, mỗi màu sắc có một nét đẹp riêng cũng như tính cách và đặc điểm riêng củ mỗi thành viên trong" gia đình". Thế nhưng, cầu vồng chỉ đẹp khi bảy màu cùng kết hợp tỏa sáng cũng như "gia đình" mình chỉ thật sự là "gia đình" khi cả bảy cùng hợp tác.....
Nhà mình ơi! cố lên nhé!
dhy; [center]
Đỗ Văn Sự

Đỗ Văn Sự

WELLCOM........TO......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: WELLCOM........TO.........   WELLCOM........TO......... Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 6:53 am

GE QUÁ CON GÁI NHA.... VỪA MỚI DỌN VỀ NHÀ MỚI ĐÃ BON CHEN GOỲ....GÊ THẬT....
CỐ LÊN CON GÁI NHÉ....CHA CHÚC GIA ĐÌNH CON HẠNH PHÚC. VUI VẼ. HÒA THUẬN . HỢP TÁC TỐT NHE...
CHÚC CHO THÀNH CÔNG CHUNG CỦA ĐẠI GIA ĐÌNH "NGÔI NHÀ TRÁI TIM CHÚNG TA"....
ddht ddht
http://NGOINHATRAITIM.TK

WELLCOM........TO.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang