NGÔI NHÀ TRÁI TIM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGÔI NHÀ TRÁI TIM

Hãy cho - Hãy nhận - Hãy sống bằng cả con tim

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

TÌNH BẠN

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bienvang

bienvang

TÌNH BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: TÌNH BẠN   TÌNH BẠN Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:19 am

Nếu một ngày nào đó bạn cảm thấy buồn và muốn khóc....Hãy gọi cho tôi!Tôi không hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi sẽ khóc cùng bạn.Nếu một ngày nào đó bạn cảm thấy vô cùng đơn độc....Hãy gọi cho tôi!tôi sẽ đến bên bạn chỉ im lặng không nói một lời,nhưng tôi muốn nói cho bạn biết rằng luôn có tôi bên cạnh bạn.Nếu một ngày nào đó bạn phân vân trước những quyết định của mình,hãy goi cho tôi!Tôi sẽ không quyết định giúp bạn nhưng có thể giúp bạn vững tâm hơn trước sự lựa chọn của mình.Nếu một ngày nào đó bạn gặp thất bại trong cuộc sống,hãy gọi cho tôi!tôi sẽ không cho bạn một công việc mới,nhưng tôi sẽ tìm thấy cánh của khác cho sự thành công.Nếu một ngày nào đó bạn vô cùng đau khổ,hãy gọi cho tôi!tôi không hứa sẽ chữa sai lầm đó nhưng tôi có thể giúp bạn trưởng thành và tự tin hơn trong cuộc sống.Nếu một ngày nào đó bạn lo sợ những điều tốt đẹp sẽ qua đi,hãy gọi cho tôi!tôi không níu giữ chúng lại nhưng tôi giúp bạn hiểu ra rằng mọi việc đều có điểm khởi đẩu và kết thúc.Nếu một ngày nào đó bạn trở nên bế tắc và tuyệt vọng,hãy gọi cho tôi,tôi không hứa sẽ làm bạn quên đi tất cả,nhưng tôi có thể giúp bạn tìm lại niềm tin trong cuộc sống..............................................................................................Nhưng một ngày nào đó,bạn gọi mà không thấy tôi trả lời.Bạn hãy đến bên tôi vì lúc đó tôi đang cần bạn..!!!!!!!!!............................tình bạn được xây dựng từ rất nhiều điều giản dị như thế đấy bạn ạ
xin làm một điểm tựa
Admin
xin làm một điểm tựa

TÌNH BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN   TÌNH BẠN Icon_minitimeWed Jun 24, 2009 9:36 am

thanks bạn lưu! nhưng câu này rất hay và ý nghĩa. Hình như mình có nghe trên nhạc chuông điện thoại thì phải. Hông biết phải hông ta. geek geek
Đỗ Văn Sự

Đỗ Văn Sự

TÌNH BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN   TÌNH BẠN Icon_minitimeFri Jun 26, 2009 6:42 am

hix hix cảm động quá.....
những câu này sự đã nghe trên blog radio rồi....rất hay
bạn nào muốnn ghe blog rađio thì sự sẽ tải lên cho các bạn nghe ở thư mục music nhé....
à quên. con gái iu quý của Cha đã đặt chân vào đây rồi cơ à...
cố gắng phát huy tính tích cực của cha con minh nhé... con gái
cùng cố gắng xây dựng và phát triên lớp mình nha....
ba iu con gái nhiều
http://NGOINHATRAITIM.TK
Sponsored content

TÌNH BẠN Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: TÌNH BẠN   TÌNH BẠN Icon_minitime

TÌNH BẠN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tình yêu - tình bạn và sự khác biệt
» Tình yêu - Tình bạn và sự khác biệt
» Tình huống tháng 12 - Một tình huống rất thú vị