NGÔI NHÀ TRÁI TIM
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NGÔI NHÀ TRÁI TIM

Hãy cho - Hãy nhận - Hãy sống bằng cả con tim

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
peterduynguyen
Admin
peterduynguyen

Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Empty
Bài gửiTiêu đề: Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại   Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_minitimeSun May 02, 2010 4:52 am

Hôm nay nhận tiện ngồi chờ sửa xe, mình ngồi nhìn lại quá trình hoạt động đã qua của Club. Dù thời gian hoạt động chưa bao nhiều những cũng có không ít biến cố thăng trầm, vui buồn lẫn lộn. Buồn vì những chống gai quá nhiều mà mình thì quá yếu đuối để vượt qua. Buồn vì sự chống đối của ai đó. Buồn vì nhiều khi công sức bỏ ra nhưng không giúp được các bạn nhiều. Nhưng những điều đó chẳng đáng là gì với những niềm vui lớn mà mình đã gặt được cho bản thân cũng như các bạn thân yêu. Vì từ đây mong ước bấy lâu của dân tâm lý bọn mình là có một sân chơi đã thành hiện thực dù không được hoành tráng. Vui vì mình đã sử dụng được một ít kinh nghiệm ít ỏi sau 6 năm tổ chức để giúp các bạn có cơ hội để rèn luyện. Vui vì những gì mà các đã thể hiện và đã tích lũy được. Và đặc biệt vui vì dù những khó khăn chồng chất vaf trong bất cứ hoàn cảnh nào cũng có các bạn đồng hành, động viên và nâng đỡ để mình có động lực để đi tiếp.
Hic không biết mình đang nói gì nữa! Một chút suy nghĩ hy vọng là các bạn sẽ cùng đi với mình trên bước đường đưa club đi lên. Thân ái cả nhà
Đỗ Văn Sự

Đỗ Văn Sự

Bài gửiTiêu đề: Re: Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại   Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 9:43 am

SỰ SẼ ĐỒNG HÀNH VÀ GIÚP ĐỠ D MÀ.....YÊN TÂM ĐI
http://NGOINHATRAITIM.TK
nhatkyhoalan

nhatkyhoalan

Bài gửiTiêu đề: Re: Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại   Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 11:42 am

Không biết chia sẻ gì với các bạn cả.
Chỉ mong các bạn dù có khó khăn, trớ ngại cũng đừng lùi bước. Duy và các bạn trong Clb đã và đang rất cố gắng thì bây giờ cố gắng hơn nữa nhé . Hãy đưa ngôi nhà trái tim đến với tất cả mọi người để cùng cảm nhận và chia sẻ với nhau về cuộc sống.
Và yên tâm đi Duy, tất cả thành viên của Clb luôn bên cạnh ông mà.
Tinh tinh cố lên!!!hehehe............. Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Lol Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Fresse Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Fresse Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_lol Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_lol
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại   Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại Icon_minitime

Club Ngôi nhà trái tim_ Một phút nhìn lại
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHƯƠNG TRÌNH HOẠT ĐỘNG VÀ QUY CHẾ CLUB NGÔI NHÀ TRÁI TIM
» Tâm lí...trường tớ lại thế này...
» MỘT SỐ NGUYÊN TẮC GIÁO DỤC ĐIỂN HÌNH
» Thư ngõ gia nhập CLUB
» Thông báo về tuyển thành viên Club